Haven Nails
Matatagpuan sa Pasay City, ang Haven Nails ay nag-aalok ng iba't ibang serbisyo para sa pag-aalaga at pagpapaganda ng kuko. Ang kanilang pagtuon ay nasa precision and artistry upang makapagbigay ng mga resulta na nakakaakit. Nakikita ito sa kanilang dedikasyon sa hygienic practices at paggamit ng de-kalidad na mga produkto.
Layunin nilang maging isang komportable at nakakarelaks na espasyo para sa bawat bisita, na nagbibigay diin sa personalized service. Mahalaga rin ang kanilang paglalaan ng panahon upang maintindihan ang mga kagustuhan ng kliyente at makapagbigay ng expert nail care advice.
Mga katangian at serbisyo ng Haven Nails
- Tinutukoy bilang pagmamay-ari ng mga babae
- Mga serbisyo sa labas
- Banyo
- Wi-Fi
- LGBTQ+ friendly
- Ligtas na lugar para sa transgender
- Kinakailangan ng appointment
- Maganda para sa mga bata
- Libreng paradahan
Haven Nails nasa posisyon 21 sa 44 sa nail salons sa Pasay City
Haven Nails ay may rating na 5 sa 5, batay sa higit sa 3 pagsusuri sa Google
Impormasyon tungkol sa Haven Nails
Tirahan
Haven Nails matatagpuan sa 215 Col.Doro, Pasay City, 1300 Metro Manila, Pilipinas
Telepono
Ang numero ng telepono ng Haven Nails ay +63 915 943 6346
Website
Ang website ng Haven Nails ay: instagram.com/xelabellss
Oras ng Operasyon
Lunes: Bukas 24 oras
Martes: Bukas 24 oras
Miyerkules: 15:00–01:00
Huwebes: 15:00–01:00
Biyernes: 15:00–00:00
Sabado: Bukas 24 oras
Linggo: Bukas 24 oras